Robert Josia @robertjosia

  • Posts
    28
  • Followers
    2703
  • Following
    1674
Dear mom nakupenda sana ww ndo malkia wngu wa nguvu ww ndo rafiki yangu wa daima wote wanaonizunguka waweza nitenga lkn ww ukanikumatia happy women's day @khadijasimba2017
  • Comments 0

Dear mom nakupenda sana ww ndo malkia wngu wa nguvu ww ndo rafiki yangu wa daima wote wanaonizunguka waweza nitenga lkn ww ukanikumatia happy women's day @khadijasimba2017

Advertising
Yusuph bhn yn unataka tulingane urefu hahahahaa
  • Comments 0

Yusuph bhn yn unataka tulingane urefu hahahahaa

Ndo nafunga funga mwaka hivi
  • Comments 4

Ndo nafunga funga mwaka hivi

  • Comments 1

Advertising
Kitu hiko toka kwa @eazy293 kichupa kikali xn limetengenezwa na @hanscana_
  • Comments 2

Kitu hiko toka kwa @eazy293 kichupa kikali xn limetengenezwa na @hanscana_

Kitu kwenye makasha yake hiko kutoka kwa @eazy293 kimefanywa na @hanscana_
  • Comments 1

Kitu kwenye makasha yake hiko kutoka kwa @eazy293 kimefanywa na @hanscana_

Naomba kuisaport ngoma ya mxhikaji wngu @eazy293 kichupa kimefanywa na @hanscana_  kitu hatari xn
  • Comments 0

Naomba kuisaport ngoma ya mxhikaji wngu @eazy293 kichupa kimefanywa na @hanscana_ kitu hatari xn

Advertising
  • Comments 2

Ndani ya maneromango church
  • Comments 2

Ndani ya maneromango church

R.I.P Bibi yngu daima nitakukumbuka
  • Comments 0

R.I.P Bibi yngu daima nitakukumbuka

Advertising
  • Comments 0

  • Comments 0

NEXT